ประกาศผลผู้ชนะรางวัลชนะเลิศ
ประกาศผลผู้ชนะรางวัลชนะเลิศ
ในงาน SenseMath Challenge Competition 2019
วันอาทิตย์ที่ 20 ตุลาคม 2562 ณ อำเภอปากช่อง จ.นครราชสีมา
ระดับชั้นอนุบาล
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ด.ช.จิรัฏฐ์นนท์ น่วมเจิม สาขาตะพานหิน
รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 ด.ญ.พลอยนภัส ดาราสุริยงค์ สาขาหทัยราษฏร์
รางวัลชนะเลิศอันดับ 3 ด.ช.ชนกันต์ เนียมกลั่น สาขาตะพานหิน
รางวัลชนะเลิศอันดับ 4 ด.ญ. ณภัทร สมัครการ สาขาตาคลี
รางวัลชนะเลิศอันดับ 5 ด.ช.กรวิชญ์ เจือจาน สาขาอุตรดิตถ์
ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 1
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ด.ช.เตชัส โรจนตรีคูณ สาขาสกลนคร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 ด.ช ณพุทธ นาคเม้า สาขาบ้านนา
รางวัลชนะเลิศอันดับ 3 ด.ช.จีรโชติ พานิชอำนวย สาขาพิษณุโลก
รางวัลชนะเลิศอันดับ 4 ด.ญ.นิชิมล พิศาลก่อสกุล สาขาหทัยราษฏร์
รางวัลชนะเลิศอันดับ 5 ด.ช.วิภูภัทร ศรีทอง สาขากระบี่
ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ด.ญ. ปัณฑชนิต สอนตน สาขาพิจิตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 ด.ญ.จอมขวัญ ไชยทองศรี สาขาศรีฐาน
รางวัลชนะเลิศอันดับ 3 ด.ญ.บุญญาธิการ จูเจ็ก สาขาสระบุรี
รางวัลชนะเลิศอันดับ 4 ด.ช.ณัฐวัฒณ์ ศรีพรรณ์ สาขาศรีฐาน
รางวัลชนะเลิศอันดับ 5 ด.ช.กฤศณัฏฐ์ พ่วงวัฒนวงศ์ สาขาตะพานหิน
ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ด.ช. ณฐกร จันทรโชติ สาขาตาคลี
รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 ด.ช.ยชญ์ชานน ขวัญมาศ สาขาตะพานหิน
รางวัลชนะเลิศอันดับ 3 ด.ช.ศิริชัย ก้อนจันทน์เทศ สาขานครสวรรค์
รางวัลชนะเลิศอันดับ 4 ด.ญ.อนัญญา ธีรวัฒน์ สาขาสุโขทัย
รางวัลชนะเลิศอันดับ 5 ด.ช.อัครวัฒน์ ตั้งนทีทวีผล สาขามหาสารคาม
ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ด.ญ.นัญฐกาญ กาญจนสันติกุล สาขาอุตรดิตถ์
รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 ด.ญ.อักษราภัค บุตรชา สาขาอุตรดิตถ์
รางวัลชนะเลิศอันดับ 3 ด.ช. ณัฐปวีณ์ ฉัตรจินดารัตน์ สาขาตาคลี
รางวัลชนะเลิศอันดับ 4 ด.ญ. สุภัสสรา แสงปัญญา สาขาศรีฐาน
รางวัลชนะเลิศอันดับ 5 ด.ช.ธนบดี วรกุล สาขาสระบุรี
ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ด.ช.สรวิชญ์ ตรงต่อกิจ สาขาพิษณุโลก
รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 ด.ช. ภูรินท์ บงกชมาศ สาขาตาคลี
รางวัลชนะเลิศอันดับ 3 ด.ช.อภิวิชญ์ สนพิพัฒน์ สาขาพิจิตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 4 ด.ช. ธีรภัทธ คูทองทุ่ง สาขาสวี
รางวัลชนะเลิศอันดับ 5 ด.ญ.ภรภัทร ทองไกรรัตน์ สาขาพยัคฆภูมิพิสัย
ระดับชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ด.ช สรวิชญ์ ดาวดี สาขาขอนแก่น
รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 ด.ช.อัครพงษ์ เกียรติเจริญศิริ สาขาลาดพร้าว 71
รางวัลชนะเลิศอันดับ 3 ด.ช ศิวกร ไชยแสง สาขาตาคลี
รางวัลชนะเลิศอันดับ 4 ด.ช.ณัฐวุฒิ กาญจนสันติกุล สาขาอุตรดิตถ์
รางวัลชนะเลิศอันดับ 5 ด.ญ.ณฐอร อินทกรอุดม สาขาวาปีปทุม
ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ด.ช.ศุกลวิชญ์ ประโคทัง สาขาวาปีปทุม
รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 ด.ช. ณัฏฐ์พงษ์ ทองเนื้อแปด สาขาตาคลี
รางวัลชนะเลิศอันดับ 3 ด.ญ.อรณิชา ดวงก้งแสน สาขาสกลนคร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 4 ด.ญ ยอดขวัญ พงศ์พิมล สาขาขอนแก่น
รางวัลชนะเลิศอันดับ 5 ด.ช. ธนโชติ พ่วงแม่กลอง สาขาสวี
ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ด.ญ.ณัฎฐากร วยากรณ์ สาขาราชพฤกษ์-วัดสวนแก้ว
รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 ด.ช.ณฐนนท์ จันทะโกมล สาขาราชพฤกษ์-วัดสวนแก้ว
รางวัลชนะเลิศอันดับ 3 ด.ช.ราชพฤกษ์ เอกกา สาขาอุตรดิตถ์
รางวัลชนะเลิศอันดับ 4 ด.ญ.ณัฏฐวี วงศ์กระบากถาวร สาขามหาสารคาม
รางวัลชนะเลิศอันดับ 5 ด.ญ. ปภาดา เกิดนาค สาขาขอนแก่น
ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3
รางวัลชนะเลิศอันดับ 1 ด.ญ.กัญพิมล นันทิรุจ สาขาราชพฤกษ์-วัดสวนแก้ว
รางวัลชนะเลิศอันดับ 2 ด.ช.ชยพล วิมล สาขาพิจิตร
รางวัลชนะเลิศอันดับ 3 ด.ช. ณัฐนนท์ บาลไธสง สาขาศรีฐาน
รางวัลชนะเลิศอันดับ 4 ด.ช. คุณากร ตั้งตระกูล สาขาศรีฐาน
รางวัลชนะเลิศอันดับ 5 ด.ช.ธนวัฒน์ พรมชัย สาขาพยัคฆภูมิพิสัย